ASUS ROG Zephyrus G14 GA402RJ Led Anime Matrix Ryzen 7 6800HS/16G/512G/14 QHD 2.5K 120Hz 100% sRGB/RX6700S 8G/Phím Led
    Giá:
    22.800.000đ
    35.000.000đ
Thông số kỹ thuật
CPU AMD Ryzen™ 7 6800HS - 8 nhân 16 luồng, xung nhịp 3.2GHz up to 4.7GHz, cache 16MB
RAM 16GB DDR5-4800MHz (8GB onboard + 8GB khe rời, hỗ trợ nâng cấp tối đa ~32GB)
SSD 512GB PCIe Gen4 NVMe M.2 (1 khe SSD, Có hỗ trợ nâng cấp)
Card Tích Hợp AMD Radeon™ 680M Graphics
Card Rời AMD Radeon™ RX 6700S 8GB GDDR6
Chip AI Hỗ trợ AI qua GPU RTX (DLSS 3, Tensor Core)
Màn Hình 14.0 inch 2.5K (2560x1600), IPS, 120Hz, 100% sRGB, ~400–500 nits, tỉ lệ 16:10
Pin 76Wh
Trọng lượng 1.7kg
Chất liệu vỏ Vỏ hợp kim nhôm + magie
Cổng kết nối USB-C (DP/PD), USB-A, HDMI 2.1, jack 3.5mm
Năm Sản Xuất 2022
  • Thông tin sản phẩm
Sản phẩm tương tự
Cơ sở 1: 529/141 Huỳnh Văn Bánh, P 13, Q Phú Nhuận, TP. HCM
Cơ sở 2: 126A, đường 3/2, Xuân Khánh, Ninh Kiều, TP Cần Thơ