    Giá:
    27.900.000đ
Thông số kỹ thuật: MacBook Air 13-inch 2026 (M5 / 16GB / 512GB)
CPU Apple M5 - 10 nhân CPU
RAM 16GB Unified Memory (onboard, không nâng cấp)
SSD 512GB SSD tốc độ cao (onboard)
Card Tích Hợp Apple GPU 8 nhân
Card Rời
Chip AI Apple Neural Engine 16 lõi
Màn Hình 13.6 inch Liquid Retina (2560x1664), 500 nits, 100% DCI-P3, True Tone
Pin ~53.8Wh (sử dụng thực tế 12–18 giờ)
Trọng lượng ~1.24kg
Chất liệu vỏ Vỏ nhôm nguyên khối (Unibody Aluminum)
Cổng kết nối 2x Thunderbolt / USB 4 (USB-C), MagSafe 3, jack 3.5mm, Wi-Fi 6E/7, Bluetooth 5.x
Năm Sản Xuất 2026
  • Thông tin sản phẩm
Sản phẩm tương tự
Cơ sở 1: 529/141 Huỳnh Văn Bánh, P 13, Q Phú Nhuận, TP. HCM
Cơ sở 2: 126A, đường 3/2, Xuân Khánh, Ninh Kiều, TP Cần Thơ