    Giá:
    16.800.000đ
    35.000.000đ
Thông số kỹ thuật
CPU Intel® Core™ Ultra 5 135U - 12 nhân 14 luồng, xung nhịp up to 4.4GHz, cache 12MB
RAM 16GB DDR5 bus 5600MHz (2 khe SO-DIMM, hỗ trợ nâng cấp tối đa 64GB)
SSD 256GB PCIe Gen4 NVMe M.2 2280 (1 khe M.2, hỗ trợ nâng cấp tối đa 2TB)
Card Tích Hợp Intel® Graphics
Card Rời
Chip AI Intel® AI Boost NPU
Màn Hình 14 inch WUXGA (1920x1200), IPS, chống chói, 300–400 nits, tỉ lệ 16:10
Pin 52.5Wh
Trọng lượng ~1.31 – 1.39kg
Chất liệu vỏ Nắp nhôm, thân hợp kim magie / sợi carbon, đạt chuẩn MIL-STD-810H
Cổng kết nối 2x Thunderbolt 4, 2x USB-A, HDMI 2.1, LAN RJ45, jack 3.5mm, Wi-Fi 6E, Bluetooth 5.3
Năm Sản Xuất 2024
  • Thông tin sản phẩm
Sản phẩm tương tự
LENOVO LEGION 5 PRO 2021 R9000P Gray Zin Đẹp 99%
hết hàng, hàng sắp về
Cơ sở 1: 529/141 Huỳnh Văn Bánh, P 13, Q Phú Nhuận, TP. HCM
Cơ sở 2: 126A, đường 3/2, Xuân Khánh, Ninh Kiều, TP Cần Thơ