LENOVO LEGION 5 PRO 2023 R9000P LikeNew Fullbox Ryzen 9 7945HX/16G/1TB/16 inch 2.5K 240Hz 100% sRGB/RTX 4060 8G 140W/Led Phím/ Zin Đẹp 99%
    Giá:
    29.900.000đ
Thông số kỹ thuật
CPU AMD Ryzen™ 9 7945HX - 16 nhân 32 luồng, xung nhịp 2.5GHz up to 5.4GHz, cache 64MB
RAM 16GB DDR5 bus 5600MHz (2 khe, hỗ trợ nâng cấp tối đa 64GB)
SSD 1TB PCIe Gen4 NVMe M.2 (2 khe SSD, hỗ trợ nâng cấp thêm 1 SSD)
Card Tích Hợp AMD Radeon™ 610M Graphics
Card Rời NVIDIA GeForce RTX™ 4060 8GB 140W GDDR6
Chip AI
Màn Hình 16.0 inch 2.5K (2560x1600), IPS, 240Hz, 100% sRGB, ~500 nits, tỉ lệ 16:10
Pin 80Wh
Trọng lượng 2.4kg
Chất liệu vỏ Vỏ nhôm (mặt A + C) kết hợp nhựa cao cấp (mặt D)
Cổng kết nối USB-C, 4x USB-A, HDMI 2.1, LAN RJ45, jack 3.5mm, Wi-Fi 6E, Bluetooth 5.x
Năm Sản Xuất 2023
  • Thông tin sản phẩm
Sản phẩm tương tự
LENOVO LEGION 5 PRO 2021 R9000P Gray Zin Đẹp 99%
20.800.000đ
hết hàng, hàng sắp về
Cơ sở 1: 529/141 Huỳnh Văn Bánh, P 13, Q Phú Nhuận, TP. HCM
Cơ sở 2: 126A, đường 3/2, Xuân Khánh, Ninh Kiều, TP Cần Thơ