LENOVO LEGION 5 2021 Zin Đẹp 98% Ryzen 7-4800H/16G/256G/15.6 inch FHD 120Hz /GTX 1660Ti 6G
    Giá:
    13.800.000đ
    28.000.000đ
CPU AMD Ryzen™ 7 4800H - 8 nhân 16 luồng, xung nhịp 2.9GHz up to 4.2GHz, cache 8MB
RAM 16GB DDR4 bus 3200MHz (2 khe SO-DIMM, hỗ trợ nâng cấp tối đa 32GB)
SSD 256GB PCIe NVMe M.2 (2 khe M.2, hỗ trợ nâng cấp)
Card Tích Hợp AMD Radeon™ Graphics
Card Rời NVIDIA® GeForce GTX™ 1660 Ti 6GB GDDR6 (130W)
Chip AI
Màn Hình 15.6 inch FHD (1920x1080), IPS, 120Hz, chống chói
Pin 60Wh
Trọng lượng ~2.3kg
Chất liệu vỏ Vỏ nhựa cao cấp
Cổng kết nối USB-C, 4x USB-A, HDMI 2.0, LAN RJ45, jack 3.5mm, Wi-Fi 6, Bluetooth 5.0
Năm Sản Xuất 2021
  • Thông tin sản phẩm
Sản phẩm tương tự
Lenovo Thinkpad P1 Gen 3 Zin đẹp
hết hàng, hàng sắp về
Cơ sở 1: 529/141 Huỳnh Văn Bánh, P 13, Q Phú Nhuận, TP. HCM
Cơ sở 2: 126A, đường 3/2, Xuân Khánh, Ninh Kiều, TP Cần Thơ