ASUS TUF Gaming A14 FA401WV Fullbox BH 04/01/2027 Ryzen AI 9 HX 370 W/32G/1T/14 in 2.5K 165Hz 100% sRGB/RTX 4060 8G/Phím Led
    Giá:
    33.800.000đ
    48.000.000đ
CPU AMD Ryzen™ AI 9 HX 370 - 12 nhân 24 luồng, xung nhịp 2.0GHz up to 5.1GHz, cache 36MB
RAM 32GB LPDDR5X bus 7500MHz (onboard, không nâng cấp)
SSD 1TB PCIe Gen4 NVMe M.2 (2 khe M.2 2280, hỗ trợ nâng cấp thêm 1 SSD)
Card Tích Hợp AMD Radeon™ 890M Graphics
Card Rời NVIDIA® GeForce RTX™ 4060 8GB GDDR6 (TGP tối đa ~100W)
Chip AI AMD XDNA™ 2 NPU lên đến 50 TOPS
Màn Hình 14 inch 2.5K (2560x1600), IPS, 165Hz, 100% sRGB, G-SYNC, 400 nits, tỉ lệ 16:10
Pin 73Wh
Trọng lượng ~1.46kg
Chất liệu vỏ Vỏ nhôm + nhựa cao cấp đạt chuẩn quân đội MIL-STD-810H
Cổng kết nối USB4 Type-C, USB-C 3.2, 2x USB-A, HDMI 2.1, microSD UHS-II, jack 3.5mm, Wi-Fi 6E/7
Năm Sản Xuất 2024
  • Thông tin sản phẩm
Sản phẩm tương tự
Cơ sở 1: 529/141 Huỳnh Văn Bánh, P 13, Q Phú Nhuận, TP. HCM
Cơ sở 2: 126A, đường 3/2, Xuân Khánh, Ninh Kiều, TP Cần Thơ