ASUS ROG Zephyrus G14 GA402XV White Zin đẹp Ryzen 9 7940HS/16GB/512GB/14 in 2.5K 165Hz 100% DCI-P3/RTX 4060 8G/Led Phím
    Giá:
    29.900.000đ
    45.000.000đ
Thông số kỹ thuật
CPU AMD Ryzen™ 9 7940HS - 8 nhân 16 luồng, xung nhịp up to 5.2GHz, cache 24MB
RAM 16GB DDR5-4800MHz (onboard + 1 khe rời Nâng Max 32–40GB)
SSD 512GB PCIe Gen4 NVMe M.2 (1 khe SSD, Có hỗ trợ nâng cấp)
Card Tích Hợp AMD Radeon™ 780M Graphics (iGPU RDNA3 mạnh)
Card Rời NVIDIA GeForce RTX™ 4060 8GB GDDR6
Chip AI Hỗ trợ AI qua GPU RTX (DLSS 3, Tensor Core)
Màn Hình 14.0 inch 2.5K (2560x1600), IPS, 165Hz, 100% DCI-P3, ~400–500 nits, tỉ lệ 16:10
Pin 76Wh
Trọng lượng 1.7kg
Chất liệu vỏ Vỏ hợp kim nhôm + magie
Cổng kết nối USB-C (DP/PD), USB-A, HDMI 2.1, jack 3.5mm
Năm Sản Xuất 2023
  • Thông tin sản phẩm
Sản phẩm tương tự
Cơ sở 1: 529/141 Huỳnh Văn Bánh, P 13, Q Phú Nhuận, TP. HCM
Cơ sở 2: 126A, đường 3/2, Xuân Khánh, Ninh Kiều, TP Cần Thơ